Máy cắt lưỡi tròn LUX-CS350 Luxmachine
Liên hệ
Nhà sản xuất: Luxmachine - Taiwan
Tình trạng: Còn hàng
Khả năng cưa
Phôi tròn @90o : 120mm(4.7’’)
Phôi chữ nhật @90o  : 140x100mm(5.5”x4”)
Phôi tròn @45o  : 105mm(4.1”)
Phôi chữ nhật @45o : 100x100mm(4”x4”)
Thông tin sản phẩm
 Model sản phẩm    LUX-CS350
Thông số kỹ thuật
Các tính năng:
1. Lưỡi cưa cưa tròn HSS hiệu quả cao và bền vững.
2. Chuyển đổi điện áp thấp24V và tay điều khiển thuận tiện cho hoạt động.
3. Cơ cấu kẹp đôi có thể nhanh chóng kẹp phôi và xoay 45 độ từ bên này sang bên kia trong khi cắt.
4. Máy có tốc độ động cơ tăng gấp đôi và có tiếng ồn thấp.
5. Bảo đảm an toàn với vỏ bảo vệ lưỡi có thể mở hoặc đóng theo nhu cầu cắt.
6. Hệ thống làm mát của cưa có thể kéo dài tuổi thọ lưỡi và cải thiện độ chính xác của phôi.
8. Dễ dàng điều khiển với nút nhấn, êto điều chỉnh nhanh góc cắt.
Thông số kỹ thuật:
Khả năng cưa
Phôi tròn @90o : 120mm(4.7’’)
Phôi tròn @45o  : 105mm(4.1”)
Tốc độ lưỡi cưa@50Hz : 18,36rpm
Kích thước lưỡi cưa max : 350mm(13.8”)
Công suất motor :
750W-1HP/1.3kW-1.7HP(3 pha)
1.1KW-1.5HP(1 pha )
Khoảng mở của êto : 145mm(5.7”)